รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

แอบดมหีน้องเมีย

ผมเช่าห้องพ้กอยู่กัน 3 คนมีผมเมียผมแล้วก็น้องเมีย เวลาตอนกลางคืนทุกคนหลับหมดผมมักจะแอบมาเปิดกระโปรง(ชุดนอน) น้องเมียแล้วก็ก้มดมหีน้องเมีย จับหีน้องเมีย
ผมจะได้ยินเสียเธอคางเบา ๆ ผมใช้นิ้วเขี่ยหีน้องเมียจนมีน้ำไหลเปียกกางเกงใน แล้วก็ใช้ลิ้นเลียหีซึ่งมีกางเกงในปิดอยู่ แล้วผมก็เข้าห้องน้ำเอากางเกงในน้องเมียที่ถอดทิ้ง
อยู่ในตระกร้าผ้ามาดมแล้วก็ชักว่าวจนเสร็จ เสียดายที่ผมไม่เคยได้เย็ดหีน้องเมียสักครั้งเลย จนตอนนี้เธอแต่งงานมีลูกแล้ว 3 คน ผมก็ยังแอบดมหีเธอถ้ามีโอกาส แล้วก็ยัง
เอาเกงในของน้องเมียมาดมอยู่

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอมั้ง
ขอบคุนคับ
กดกดกด
ตอบกลับ 1# somsak_p

ขอบคุณครับ
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
ดีีดีดีดีดี
ขอบคุน
แจ่มมมม
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอดมมั่ง