รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ช่างเป็นไปได้

ช่างเป็นไปได้....
จ๋าแต่งงานแล้ว แต่ความรักมันไม่ได้สมหวังอะไรมากมายหรอกเพราะสามีก่อนที่จะแต่งงานกันเขาก็มีเมียอยู่แล้ว แต่ที่ต้องแต่งก็เพราะผู้ใหญ่ชอบพอกัน เมื่อพ่อแม่ของแต่ละฝ่ายกำหนดไว้ในพินัยกรรมมรดก พอพ่อแม่ทางฝ่ายจ๋าประสบอุบัติเหตุถึงแก่กรรมลงทั้งคู่ จ๋าจึงจำเป็นต้องแต่งงาน ตอนนี้ตัวเองมีคอนโดหรูอยู่กลางใจเมือง และทำงานอยู่ในบริษัทฯของญี่ปุ่นที่มั่นคงอยู่มาแล้ว ประมาณ 5ปี ตนเองอายุได้ 29 ปี สามีไปทำงานอยู่ที่จังหวัดแม่ฮ่องสอน เรียนบนเตียงนั้นน้อยมาก อาจจะเป็นเพราะสามีไม่ได้รักเราเท่าไร เขาอยู่กับเมียที่โน่น และกับเมียเขาเราไม่เคยเจอกันเลย เพราะฉะนั้นการแต่งงานของจ๋าในเวลาผ่านมา 2 ปีนั้นจึงไม่ได้รับความสุขหรอก แต่สามีก็เอาใจใส่เราตลอด พอเขาลงมากรุงเทพฯจึงจะมาพักกับเรา 2-3วันเขาก็กลับขึ้นไป ก็ช่วงนี้แหละที่ได้มี เซ็กส์กัน และก็เพราะได้รับกับเขาน้อยไปมันทำให้เรากระวนกระวายใจมาก จ๋าเป็นคนจุดไฟติดง่ายมาก และรู้ว่าเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูงแต่เราไม่แสดงออก อย่างวันนี้วันศุกร์สามีลงมาแต่โทรมาบอกเราว่าไม่มาพักกับเรา ซึ่งก็คงพาเมียเขาลงมาด้วยแน่ๆ และจะบอกเราทำไมก็ไม่รู้ เราก็หงุดหงิดทำงานไม่รู้เรื่องเลยอารมณ์ไม่ดีตลอดวัน โทรหาเพื่อนฝูงมันก็ไม่มีใครว่างกันเลย ตกเย็นก็ไม่อยากกลับคอนโดเลย ประมาณทุ่มหนึ่งจึงไม่อยากอยู่ออฟฟิตคนเดียวเลยลงจากตึกจะกลับคอนโดเลยเรียกรถแท็กซี่ พอขึ้นไปนั่งหลังจากบอกทางแล้ว คนขับกลับพูดขึ้นเปรยๆ “สงสัยแฟนไม่มารับหรือครับ น้ำเสียงฉุนเฉียวจัง” จ๋าจึงหัวเราะคิดว่าตัวเองนี่...เป็นเอามาก ก็คุยกับเขามาเรื่อยๆ รู้สึกว่าคนขับรถมีมรรยาทดีมากๆเขาใส่แว่นตาดำดูจากด้านหลังจ๋ารู้สึกว่าผู้ชายคนนี้หน้าตาดีเชียวล่ะ  คอนโดก็ไม่อยากกลับก็เลยชวนเขาไปหาอะไรกินเป็นเพื่อนเขาขับรถออกนอกเมืองไปทันที “เดี๋ยวผมพาไปร้านอร่อยๆนะครับ”เขาพูด เมื่อเราไปถึงร้านซึ่งเป็นร้านที่มีบึงตกปลาด้วยเขาพาไปนั่งซุ้มริมบึงด้านท้ายพร้อมเปิดด้านหลังรถหยิบคันเบ็ดมาด้วย “ท้ายๆอย่างนี้ปลาชุมครับ...เดี๋ยวผมจะหาปลาให้กินนะ” เราก็สั่งอาหารและเครื่องดื่มมา จึงรู้ว่าร้านนี้เขาเป็นหุ้นส่วนอยู่ด้วย นั่งคุยกับเขาไปดื่มไปจนประมาณ3ทุ่มได้ ซุ้มที่อยู่เลยเราไปประมาณ2ซุ้มมีคนเข้ามาเป็นผู้ชายสามผู้หญิงสอง ตอนนี้เขาเอาม่านโปร่งตาเอาลงจากด้านข้างซุ้ม เขาบอกว่าเอาไว้กันยุง...”เดี๋ยวคุณดูนะ...วันนี้จะมีหนังสดให้เราดู”แล้วเขาก็เล่าให้ฟัง พวกซุ้มนู้นพอเมาได้ที่แล้วจะเปิดห้องพักแล้วไปมีอะไรกันแบบเซ็กส์หมู่ แล้วสัญญาว่าจะพาจ๋าไปดู แล้วเขาก็เล่าถึงชีวิตของเขาให้ฟัง และที่มาขับรถแท็กซี่ด้วย มองดูหน้าตาเขาเศร้าๆจ๋าจึงเอื้อมมือไปบีบมือเขา เขาจึงลุกมานั่งข้างๆ แล้วจ๋าก็เล่าถึงชีวิตของเราให้เขาฟังบ้าง มันเหมือนกับอะไรดีล่ะ เราเข้าใจเห็นใจกันกระมัง เขาจึงโอบกอดเรา จ๋าก็กอดตอบเขาพิงอกเขาตัวเขาหอมจัง เขาก้มลงจูบเรา และไม่รู้เป็นเพราะอะไรจ๋าอยากให้เขาทำกับให้มากกว่านี้ ซุ้มทางโน้นยกของออกไปแล้ว เขาบอกว่าเดี๋ยวจะพาไปดูหนังสดแล้วก็หัวเราะน้อยๆ ผู้ชายคนนี้มีเสน่ห์ทีเดียวแหละ สักพักเขาก็จูงมือจ๋าเดินไปทางด้านท้ายๆร้าน เจอกับเพื่อนเขาที่เป็นหุ้นส่วนกันเขาก็แนะนำให้รู้จัก แล้วพาเข้าห้องเล็กๆในนั้นจะมีโซฟายาวหันไปทางด้านข้างห้องซึ่งเป็นกระจกกั้นอีกฝั่งเป็นห้องเห็นทั้งหมดมีกลุ่มคนที่อยู่ซุ้มอีกซุ้มอย่างชัดเจนฟังได้รู้เรื่องตลอดและพากันเปลือยเปล่ากันหมดแล้ว  ตอนนี้เสียงร้องครางของผู้หญิงบอกอารมณ์รัญจวนใจ ผู้ชาย3คนกำลังรุมผู้หญิงสาวสวยอยู่ จ๋าดูแล้วก็รู้สึกเกิดอารมณ์จังอยากโดนอย่างเขาบ้าง “เอาควยมาเดี๋ยวอมไข่ให้”เสียงอีกฝั่งบอก “เย็ดแร็งๆๆๆ มันส์...หีจัง” จ๋ามองเข้าไปในห้องเห็นผู้หญิงนั่งทับผู้ชายคนหนึ่งแล้วหันหน้าหาผู้ชายอีกคน ส่วนปากก็อมให้ผู้ชายอีกคน “คุณรู้มั๊ย...เดี๋ยวผัวผู้หญิงคนนี้จะต้องเข้าห้องมา” เขาหันมาบอก แล้วก็จริงของเขาด้วย สักพักมีเสียงเคาะประตูห้องทางฝั่งโน้น ผู้ชายคนหนึ่งก็เข้ามา “เป็นไงจ๊ะ...เมียจ๋า มีความสุขมั๊ยล่ะ”ผู้หญิงตอนนี้ดูอาการซู๊ดปากร้องตอบ”รู้ว่ามันส์หีอย่างนี้...ซีดส์...อุ้ย...ให้พามาเย็ดมารุมอย่างนี้ตั้งนานแล้ว...” จ๋าหันมาบอกเขาแต่น้ำเสียงสั่นๆ”ทำไม...คุณรู้” เขาก็เล่าให้ฟังว่ากลุ่มพวกนี้เขามีกลุ่มเพื่อมามีเซ็กส์กันอย่างนี้ประจำ พวกผัวๆอยากเห็นพวกเมียๆโดนคนอื่น แล้วมีความสุขและมันไม่ใช่กลุ่มพวกโรคจิตด้วย ที่เขาเรียกกันว่าสวิงกิ้ง มาเปลี่ยนผัวเปลี่ยนเมียกันที่นี่ประจำน่ะแหละ “คุณจะดูต่อหรือเปล่าล่ะ”เขาหันมาถามจ๋า ตัวเรามันก็แฉะไปหมดแล้ว ไม่รู้ทำไมว่ามันมีอารมณ์มากเหลือเกิน จึงลุกเดินขาสั่นออกจากห้องมา เขาก็เดินตามมาไปที่ซุ้มที่เรานั่ง พอมานั่งแล้วต่างคนต่างก็มองหน้ากัน มันเหมือนมีแม่เหล็กดึงดูดเราทั้งคู่ให้โผเข้าหากันจริงๆ เขากอดเรามือเขาก็อยู่ไม่สุขเลย ล้วงลูบหน้าขาเราจนรู้สึกสยิวตัวสั่นสะท้านไปหมด ตอนนี้เสื้อสูทเราถูกเขาโยนไปแล้วเลยเหลือเสื้อสีขาวบางๆ มือเขาล้วงปลดยกทรงออกพร้อมก้มลงดูดหน้าอกเรา หน้าตาหื่นเลย เขาใช้ลิ้นค่อยเซาะวนไปทั่วหน้าอกเราทั้งซ้ายขวานอกเสื้อบาง แล้วก็ดึงหน้าขึ้นมาประจบปากจูบกับเรา เขาดูดดุนลิ้นเราด้วย “คุณจ๋า...คุณรู้มั๊ย...คุณเป็นผู้หญิงที่เซ็กซี่มากๆ” เขาพร่ำออกมา”วันนี้ขอผมทำให้คุณมีความสุขนะจ๊ะ...” จ๋ารู้ว่าพูดได้แต่คำว่า ”ค่ะ...แต่คุณไม่ปิดไฟก่อนล่ะ จ๋าอาย” “ไม่ต้องไปปิดหรอก หุ่นคุณโชว์ได้สบาย...ให้ผมเห็นชัดๆดีกว่า” เอ้า...เลยตามเลยก็ไม่รู้ว่าตัวเองคิดยังไง จึงตามใจเขาอย่างง่ายๆ ตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยเปล่าแล้ว เขาก้มลงไปใช้ลิ้นเลียโคกสูงเนินอยู่ ทำให้จ๋าเสียวสุดๆ ตอดรัดลิ้นเขาอย่างแรงและรู้สึกเอาเอวร่อนใส่หน้าเขาอย่างไวแล้วกระตุกๆเป็นจังหวะดึงร่างเขาขึ้นมาจูบเขาอย่างรักใคร่ เรากอดกันแทบจะเป็นร่างเดียวกัน จ๋าหอบอย่างแรงผล็อยไปในออมกอดเขา สักพักเขาบอก”คุณจ๋าครับ อยากพูดอะไรพูดได้เลยนะไม่ต้องอาย...ปลดปล่อยออกมาให้เต็มที่ ผมขอพูดหยาบๆแบบห้องโน้นมั่งนะ” “ค่ะ...จ๋าก็ไม่อายแล้วเหมือนกัน” “ให้ผมเย็ดคุณได้หรือยัง” ค่ะ...อยากเย็ดกับคุณค่ะ” “จับควยผมหน่อยไหมก่อนที่มันจะเย็ดอยู่ในหีคุณ” “ค่ะ...เอามาซิค๊ะ” “แล้วดูดควยให้ผมหน่อยได้หรือเปล่า” “ค่ะ...ให้เลียควยให้ด้วยไหม”   “ครับ”  “อมไข่ด้วยแบบห้องโน้นหรือเปล่า” “ครับ...มาเดี๋ยวสลับกัน คุณนอนราบไปกับที่นั่งเถอะ” “อุ๊ยย...จะเลียหีจ๋าอีกแล้วเหรอ ซีดส์สส” “หีคุณสวยนี่จ๊ะ...หีสีชมพูและเป็นพูเลย” “ชอบมั๊ยค๊ะ เอ๊ะ...ควยคุณมีตุ่มอะไรค๊ะ” “อ๋อ...เขาเรียกว่ามุกนะครับ” “ควยคุณใหญ่จัง มันจะเข้าได้หรือ” “เข้าได้ซิครับ...เย็ดเข้าไปแล้วคุณจะลืมผัวคุณไปเลย” “เหรอคะ...อยากให้ผัวมาดูคุณเย็ดจ๋าจัง แต่เย็ดจ๋าเลยเถอะ จ๋าเหงี่ยนแล้ว” เขาดึงจ๋าขึ้นแล้วให้นั่งอ้าขาออก เอาขาข้างหนึ่งพาดไว้ที่บ่าเขา ท่านี้จ๋าว่ามันคงร่านสุดๆ เขาเอาควยค่อยๆแซะเข้ามา “คุณจ๋าครับ...แล้วให้คนอื่นดูผมเย็ดคุณได้มั๊ย...”ค่ะ...ดูเลย” “แล้วให้คนอื่นเย็ดคุณอีกคนได้มั๊ยล่ะ...แบบห้องโน้นไง” “ค่ะ...อยากโดนเย็ดแบบห้องโน้น...ค่อยๆเย็ดนะค่ะ...ควยคุณใหญ่ดีเสียวหีจังค่ะ” “ผมกระเด้าเอวแล้วนะ” “ซีดส์...มันหีดีจัง ตุ่มคุณมันกลิ้งได้หรือเปล่าค่ะ...” “เปล่าครับ...เย็ดหีคุณเข้าออกอย่างนี้ มันแค่เหมือนน่ะครับ” “อยากมาให้คุณเย็ดทุกวันเลยค่ะ” “จริงๆนะ” “ค่ะ...จะมาให้คุณเย็ด เอาให้หีแหกไปเลยนะค๊ะ” “ได้ครับ...แล้วผัวคุณไม่ว่าเอาเหรอ อุยยยยส์...” “ก็เย็ดให้เขาดูไปเลย ซิคะ...โอยยยย” “เอาเพื่อนผมแทนผัวคุณจ๋าก่อนดีมั๊ย...” “คนตะกี้หรือเปล่าค๊ะ...ซีดส์” “ครับบบ...ครับ นั่นแหละ เขาก็อยากเย็ดคุณจ๋านะ ฮ่า...ฮืออออ” “ค่ะ...จ๋าจะเย็ดทั้งคู่เลยค่ะ...”สักครู่เพื่อนเขาก็เข้ามาด้วยลำตัวเปลือยเปล่า แต่ลำควยเขาซิ มันดุ้นทั้งใหญ่ทั้งยาว อะไรกันเนี่ย...เรามานอนทอดร่างให้คนอื่นเขาเชยชมได้อย่างไรกัน “คุณจ๋า...ดูดควยให้เพื่อนผมก่อนนะครับ” “ค่ะ...ค่ะ...จะดูดให้น้ำแตกเลย อุ้ยยยย” เขาเอาครีมอะไรไม่รู้มาแหย่เข้าไปในรูก้น พร้อมค่อยๆกดควยเข้า “คุณ...จะเย็ดรูตูดจ๋าเหรอ...”ครับ...แบบห้องโน้นไง..ทนเจ็บนิดเดียวนะ” ตอนนี้จ๋ามันส์ไม่รู้เรื่องแล้ว รู้ตัวว่าเสร็จไปไม่รู้เท่าไหร่แล้ว แต่ก็ยังอยากให้พวกเขารุมเย็ดอยู่ และตอนนี้เขาทั้งคู่ก้มหน้าก้มตาซอยทั้งรูหีรูตูดพร้อมๆกัน เจ็บตูดก็เจ็บแต่เพื่อนเขาซอยหีจ๋าอยู่และควยก็ยาวชนมดลูกตั้งหลายครั้ง ยิ่งชนก็ยิ่งเสียวจนน้ำแตกติดๆกันอีกหลายครั้ง พวกเขาก็ไม่หยุด “คุณค่ะ...จะเย็ดจ๋าให้ตายเลยหรือ ซีดส์สสส” “ครับ...จะเย็ดคุณให้สว่างคาตาเลยยยย คืนนี้” “จ๋า...หมดแรงแล้ว” ซักพักพวกเขาก็ดึงควยออกมา แล้วเอามือชักควยไปมาอย่างเร็ว “คุณจ๋าครับ...น้ำผมแตกแล้วววว คุณกลืนให้หมดนะ” “ค่ะ...ค่ะ..ส่งมาซิค๊ะ” จ๋าเอาปากไปรองพร้อมดูดดุนหัวควยให้เขา ตอนน้ำเขาออกมามันมีกลิ่นคาวๆเล็กน้อย “จ๋าไม่เคยกินเลยนะค่ะ...เนี่ย” เพื่อนของเขาตอนน้ำแตกมา จ๋ายังกลืนไม่หมด มันเลยพุ่งมาปะทะที่หน้าเต็มไปหมด แล้วโถมเข้ามาเลียที่หน้าจ๋า จับเราจูบโดยไม่รังเกียจเลย จ๋าจึงอยากเย็ดอย่างนี้ทุกๆวัน จริงๆ เขาทั้งคู่ประครองกอดจ๋าแล้วก้มลงดูดหน้าอกจ๋าคนละข้าง มันมีความสุขจังมีผัวพร้อมกันสองคน “เดี๋ยวก็เกิดอารมณ์อีก ซิคะ...ไม่พักก่อนเหรอ...” “ผมสองคนจะเย็ดคุณหยันเช้าเลย”เขาพูด “ค่ะ...อยากเย็ดก็เย็ดเอาให้ควยหักไปเลย ทั้งสองคนน่ะแหละ” “มีความสุขมั๊ยครับ...” “ค่ะ...” “ชอบเย็ดกับผมสองคนด้วยใช่ม้า...” “ค่ะ...” “คุณจ๋า...มาให้พวกผมเย็ดคุณบ่อยๆนะครับ” “ค่ะ...จะมารีดน้ำพวกคุณทุกวัน จะได้ไม่ไปเย็ดคนอื่นอีก” “ดีซิครับ...มีนางฟ้าสุดแสนเซ็กซี่มาให้พวกผมเย็ดกันถึงที่” จ๋าค้อนพวกเขาทั้งสองคน “จ๋านี่...เหมือนกระหรี่มั๊ยค่ะ” พวกเขาพากันหัวเราะเบาๆ “ไป๊...ไป...นอนกอดกันในห้องดีกว่า”เพื่อนเขาบอก “เอ๊ะ...คุณจ๋าจะกลับเลยมั๊ย”เขาถาม “อ๋อ...พอเย็ดจ๋าเสร็จก็ไล่เลยนะคะ...ไหนใครว่าจะเย็ดจ๋าหยันเช้าไง...โกหกกันนี่” เขาก็หัวเราะพร้อมกับอุ้มจ๋าเข้าหาตัว เอาควยสอดเข้ามาในหีจ๋าออกเดินกระเด้าไปทางด้านท้ายๆร้าน ให้เพื่อนเขาเก็บเสื้อผ้าทั้งหมดเดินตามมา จ๋าโอบคอเขา เราจูบกันดูดดื่ม ถ้าทางคืนนี้โดนพวกเขาเย็ดหยันเช้าแน่ๆ แล้วจะเล่าให้ฟังวันหลังนะ......

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter