รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ดงสลัม 1-5

[hide=20]เรื่องเสียว ดงสลัม ตอนที่1

ณ..ใจกลางเมือง..กรุง..แห่งใหญ่ที่ใครๆ เข้ามาเพื่อหวังหา.งานทำ

แต่..ดงสลัม..แห่งนี้มีทั้งคนมีอนาคตและคนที่ตกงาน เรื่องราวที่จะเล่าต่อไปนี้
คือเรื่องแต่ง..เพื่อความบันเทิง..เท่านั้น.
ในสลัมแห่งนี้.เป็นชุมชนแออัดที่อยู่ในกลางกรุง..มีทั้งคนที่มาตั้งรกรากสร้างบ้านอยู่กันมาหลายชั่วอายุคน..รวมถึงครอบครัวของ..ชุม..ชุมเป็นคนขับรถแท็กซี่.ที่เข้ามาทำมาหากินอยู่ในเมืองกรุง.และได้ซื้อบ้านต่อจากเจ้าของเดิมในราคา สองหมื่นบาท..ซึ่งมันเป็นราคาถูกมากที่ซื้อบ้านในใจกลางกรุง..แต่ที่มันถูกเพราะ มันคือ สลัม..ชุมมีครอบครัวแล้ว .ซึ่งเมียของนายชุม ชื่อ เพียง.ตามด้วย ลูกชาย ชื่อ ต้น อายุ 18 และ ลูกสาว อายุ 14 ชื่อ.สาย. นายชุมจะออกจากบ้าน.เพื่อ
ขับรถแท็กซี่..เลี้ยงครอบครัว ..ส่วนเมียของนายชุม ขายของชำอยู่บ้าน..ซึ่งบ้านเป็นบ้านไม้สองชั้น สามห้องนอน หนึ่งห้องน้ำ มันเป็นบ้านไม้เก่า ๆ ชุมจะกลับบ้านเวลาหกโมงเย็น .เพราะเป็นเวลาที่ต้องส่งรถให้เพื่อนคู่กะของเขา..เมื่อชุมกลับบ้านจะต้องนำรถไปล้างแล้วส่งรถให้ไอ้เปี๊ยก.ตอนนี้ถึงเวลาส่งรถพอดีว่าไงว่ะไอ้ชุม ..เอ็งหาเงินได้เท่าไร ..วันนี้ได้ไม่เท่าหวะ แม่งเศรษฐกิจไม่ดีเลย .ไม่มี
คนมาขึ้นแท็กซี่เท่าไร..อืม.กูก็เหมือนกัน กลางคืนแม่งเงียบ แต่ก็พอหาเลี้ยงครอบครัวไปได้วันๆ ..เมื่อชุมกลับถึงบ้าน..อีเพียงจะทำกับข้าวพร้อมเหล้าที่ขายของ.อยู่แล้วให้ผัวกินเป็นประจำ..ส่วนลูกทั้งสองก็ร่วมกินข้าวด้วยพร้อมหน้ากันทั้งครอบครัว หลังจากกินข้าวเสร็จ
นายชุมก็จะกินเหล้าตาม คือเหล้าเสือ ซึ่งนายชุมชอบมาก..(เมียก็ชอบเพราะนายชุมกินเสร็จอาบน้ำเข้าห้องนอนเย็ดกันมันทุกคืน) เมื่อไอ้ชุมกินเหล้าอาบน้ำหลังจากลูกๆ ดูทีวีอยู่ข้างล่าง ไอ้ชุมก็จะขึ้นไป
หาเมียรัก.ซึ่งอีเพียง อายุ 38 น่าอก 38 ส่วนนายชุม 42 อีเพียงได้ยินเสียงคนเดินขึ้นบันได..ชุดที่อีเพียงใส่นอน คือ ผ้าถุง และเสื้อคอกะเช้า กว้างๆ แต่ถ้าอีเพียงขายของ ก็จะใส่เสื้อคอ กว้าง เพื่อล่อลูกค้า
พวกขี้เหล้าให้มาที่ร้าน ..เวลาก้มๆ อีเพียงซึ่งมีหน้าอกขนาด38 นิ้ว ทำให้ล้นออกมาโชว์..ลูกค้า
ส่วนมากที่มาซื้อของจึงอยากได้ของที่ อีเพียงมันจัดไว้แบบต้องก้มหยิบที่ชั้นวางของเพื่อเห็นหน้าอกขนาด 38
ของมัน..กลับไปที่ไอ้ชุมเห็นลูกดูทีวีอยู่..จึงเดินขึ้นบันได้เพื่อที่จะเข้านอน (อยากเย็ดหีอีเพียงเต็มที่เพราะกินเหล้ามันยิ่งเงี่ยน) อีเพียงก็นอนรอผัวอยู่เมื่อไรจะขึ้นมาซะที เพราะวันนี้มันก้มให้คนทั้งซอยเห็นจนอยากจะ
เบ็ดหีซะแล้ว เมื่อได้ยินเสียงบันได อีเพียงทำเป็นตอนตะแครง.กอดหมอนข้างขาซ้ายไขว้ไว้ที่หมอนข้าง.แถมถลกผ้าถุงที่ไม่ได้ใส่ กกน. โชว์ก้นอันขาวที่แปลกคือ หมอยมันไม่มีซักเส้น (ที่เค๊าเรียกกันว่า หีกะทิ .เหมือนหีเด็ก) ไอ้ชุมเดินผ่านห้องลูกชายและผ่านห้องลูกสาวไปถึงห้องของมันแล้วเปิดประตูเข้าไป.ทำเอาควยที่เงี่ยน
อยู่แล้ว กลับยิ่งเงี่ยนเข้าไปอีก.เพราะเจออีเพียง นอนหันหลังโชว์ก้นอันขาวๆ ไฟในห้องก็ไม่ได้ปิด..แคมหีอีเพียงปริ้นออกมาด้านหลัง..ไอ้ชุมเห็นอย่างนั้น (ไอ้ชุมใส่ผ้าขาวม้าเวลานอน) ควยขนาด 7 นิ้ว
ชี้เด่..แซกผ้าขาวม้าออกมา..มันเดินเข้าไปมองแล้วปลดผ้าขาวม้าออก..คิดในใจว่า .หีเด็กที่ไหนหนอจะเท่าหีอีเพียงเมียกู หมอยก็ไม่มี.มันเห็นว่าเมียมันหลับ.มันเลยคิดว่าน่าจะทำเป็นลักหลับเมียมันเหมือนเมื่อ
ตอนที่มันได้เย็ด..เมียมันใหม่ๆ เพราะตอนหลับ.ควยขนาด7 นิ้ว ของมันยังตั้งตะง่านอยู่..มันค่อยๆ ขึ้นไป
บนเตียง.แบบกลัวเมียตื่น (มันชอบเย็ดแบบลักหลับ) อีเพียงก็รู้อยู่แก่ใจว่าผัวมันชอบแบบนี้ มันจึงนอนโชว์ก้นกะดกให้หีปริ้นเพื่อยั่วไอ้ชุม..ไอ้ชุมก้มหน้ามองหีอีเพียง.แสงไฟในห้องไม่ได้ปิด ทำให

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
แจ่มครับ
ขอบคุณครับ
thkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
ขอบคุณครับ
ขอบคุน
thkkkkkkkkkkk
thank uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
สุดยอดจริงๆ
ขอบคุณ
Thank you kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa 555555555555555
เยี่ยมมาก         
ดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  
น่ารัก
ขอบคุณค้าบบบบบบบ
ขอบคุณ
ขอบคุณ  เยี่ยมมากครับท่าน
ตอบกลับ 12# phoon

เยี่ยมมากครับ
เยี่ยมมากครับ
ขอบพระคุณเป็นล้นพ้น