รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ตามหาเรื่องเสียว

ตามหาเรื่องที่ผมชอบมานานจำชื่อเรื่องไม่ได้ครับจำได้แต่เค้าโครงเรื่องซึ่งผมว่าเร้าอารมณ์ดี
      เค้าโครงเรื่องที่ 1  ผู้ชายกะผู้หญิงเป็นแฟนกัน แต่ไม่มีใครรู้ ก็เลยลองใจแฟนโดยให้เพื่อนจีบโดยมีเงินเดิมพัน สุดท้าย เพื่อนก็แพ้พนันโดยแฟนเค้าไม่เล่นด้วย แต่หลังจากนั้น พอไปทำกิจการ ฝ่ายหญิงก็โดนลูกน้องในร้านร่วมรักด้วย โดยการวางแผนของฝ่ายชาย สุดท้ายก็โดนลูกน้องในร้านรุม สุดท้ายคล้ายๆ ฝ่ายหญิงก็ขายกิจการเพราะสอบรับราชการได้แต่ก็โดนผู้บังคับบัญชาวางแผนเพื่อที่จะนอนด้วย

เค้าโครงเรื่องที่ 2  ฝ่ายหญิงเสียท่าคนขับรถ และหลังจากนั้น ก็โดนคนสวน รวมทั้งโดนรุม และ โดนจับไปขึ้นรถตู้เพื่อที่จะข่มขืน แต่กำลังจะเข้าได้เข้าเข็มและเริ่มมีอารมณ์ร่วม เพื่อนสามีที่เป็นตำรวจก็ตามมาช่วยทัน และจัดการคนร้ายโดยการยิงทิ้ง หลังจากนั้น เพื่อนสามี ก็ แบคเมล์ โดยเรียกมานอนด้วย ซึ่งตอนแรกฝ่ายหญิงไม่ยอม แต่หลังจากโดนเร้าโลม และเทคนิคอันเชี่ยวชาญ ก็เลยมีอารมณ์ร่วมไปด้วย

วานท่านใดที่มีเก็บไว้ช่วย post หรือ บอก Link ด้วยครับ   

ขอบคุณครับ

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
เข้าท่า
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter