รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ได้เย็ดเกือบทั้งหอ

ผมชื่อพงษ์ครับ ,มาทำงานเป็นที่หอพักแห่งหนึ่งเป็นทั้งช่างซ่อมสารพัด
เจ้าของหอให้ผมพักที่นี่ กลางคืนเลยให้เฝ้ายามช่วงตีหนึ่งถึงเช้าด้วย
ผมเป็นคนหน้าตาธรรมดาครับ แต่ก็ไม่ขี้เหร่ อยู่ที่บ้านนอกก็มีสาวมติดพันพอสมควร
เพราะหุ่นผมดูแข็งแรง แถม***ยังทั้งใหญ่และยาว ได้เย็ดคนไหนติดใจมาให้ล่อถึงที่บ่อยๆ
...
ผมเป็นคนหมกมุ่นเรื่องเซ็กซ์มากครับ มาทำงานในเมืองเหงา ๆ อย่างนี้ดูทั้งหนัง,หนังสือ
ชักว่าวแทบทุกวัน ผมมีความต้องการเรื่องอย่างว่าสูงมาก ต้องเอาน้ำ***ออกแทบทุกวัน
มาทำงานที่นี่คนพักมีทั้งนักศึกษาและคนทำงาน ,, นักศึกษาหลายคนหุ่นน่าเย็ด
ใส่กระโปรงสั้น เสื้อรัดนม , ผมจะดูออกหน้าออกตาก็กลัวโดนฟ้องเจ้านาย และโดนไล่ออก
ได้แต่แอบมองไปวันๆ , คิดว่าค่อย ๆ ดูท่าทีไปเรื่อย ๆ เผลอ ๆ ได้เย็ดฟรีบ่อย ๆ ด้วยซ้ำ
เพราะหลายคนก็ดูร่าน***ใช่ย่อย หลายคนสนิทกับผม แกล้งหยอกล้อ แซวเล่นอยู่บ่อยๆ
...
งานของผมกลางวันก็ซ่อมน้ำซ่อมไฟตามห้องต่าง ๆ ที่แจ้งมา ,, ตอนเย็นก็ได้พักงีบซักหน่อย
ก่อนจะตื่นมาเข้าเวรยามตอนตีหนึ่งถึงหกโมง ,,ที่หอมีกล้องวงจรปิดที่ช่างอีกคนดูแล ชื่อไ้อ้น้อย
หลังๆน้อยสอนผมเรื่องเกี่ยวกับคอมฯและเรื่องกล้องวงจรปิด จนผมพอมีความรู้บ้าง
วันนึงไอ้น้อยนึกสนุกชวนผมติดกล้องในห้องน้องเจี๊ยบ นักศึกษาที่พักอยู่คนเดียว
เจี๊ยบพักอยู่คนเดียว เป็นคนเรียบร้อย แต่หุ่นน่าเย็ดมาก แต่ด้วยความที่เป็นคนเรียบร้อย
จึงแต่งตัวมิดชิดตลอดเวลา ,,, ตอนแรกผมก็ห้ามไ้อ้น้อย แต่ก็นึกสนุกอยากเห็น**น้องเจี๊ยบ
วันนึงไอ้น้อยวางแผนฉกกุญแจสำรองจากแม่บ้าน เข้าห้องเจี๊ยบ มันให้ความเห็นว่าไหน ๆ จะิติดกล้อง
ก็ติดมันในห้องน้ำไปเลย ชัวร์สุด เพราะยังไงเจี๊ยบอาบน้ำก็ต้องแก้ผ้า ,, พอติดเรียบร้อยเราก็มารอเวลามันกัน

พอถึงเวลาไอ้น้อยเข้าเวรตอนหัวค่ำ , มันมาตามผมที่ห้อง บอกว่าเจี๊ยบกลับมาแล้วมารอดูผลงานกัน
ผมตามไ้อ้น้อยมาที่ห้องวงจรปิด เวลาเข้าเวรเราจะอยู่กันที่นี่ มีเคาน์เตอร์สำหรับให้คนมาติดต่อได้
ไ้อ้น้อยทำช่องพิเศษไว้ ถ้าเวลาปกติก็ปิดกล้องตัวนี้ไว้ เพราะถ้าถูกจับได้เราก็จะโดนไล่ออกทั้งสองคน
เจี๊ยบมาถึงห้องเป็นชั่วโมงกว่าจะอาบน้ำ และเวลาที่เรารอคอยก็มาถึง ,, เจี๊ยบนุ่งผ้าเช็ดตัวเข้ามาในห้องน้ำ
ปลดผ้าเช็ดตัวออก นมขาว ๆ ของเจี๊ยบน่าจะประมาณไซส์ 36 หัวนมสีชมพูน่าเลียมาก ไอ้น้อยถึงกับอ้าปากค้า
ผมก็น้ำลายแทบไหล ,, กล้องที่เราติดเป็นมุมสูง เพราะติดบนฝ้าแต่ก็ชัดเจนแจ่มแจ๋วมาก ,,
เจี๊ยบอาบน้ำขัดทุกสัดส่วน ***ผมแข็งเลยทีเดียวทั้ง ๆ ที่ชักว่าวไปแล้วเมื่อเช้า เห็นนมเจี๊ยบเสียวหัว***ขึ้นมาเลย
เราสองคนคิดว่าโชคดีแล้วที่เห็นเจี๊ยบอาบน้ำ แต่เรามีเรื่องเซอร์ไพรส์กว่านั้น ,,พอเจี๊ยบอาบน้ำซักพัก
เจี๊ยบก็ทำสิ่งที่เราคาดไม่ถึง ,, เจี๊ยบใช้นิ้วตัวเองถูร่อง**ของเธอนานมาก แล้วก็หยิบสายชำระมาล้าง**
เจี๊ยบฉีดน้ำที่ร่อง**ตัวเองอยู่นาน เธอถ่างขาออก มือนึงอ้าแคมตัวเองออก มือนึงจับสายชำระฉีดน้ำไปที่แตด
หน้าตาเจี๊ยบดูเสียวซ่านมาก ปากคราง อือออ อาาา เสียงดัง ร่อนส่ายก้นไปมา ,, เจี๊ยบคงเงี่ยนมาก
ฉีดน้ำไปที่ร่อง**อย่างแรง ,, ซักพักเธอเกร็งไปทั้งตัว แล้วก็กระตุก เจี๊ยบคงเสร็จแล้ว เธอปล่อยสายชำระลงพื้น
เธอนั่งลงที่ชักโครก ,ใช้นิ้วเขี่ยแตดแล้วยกมือขึ้นมาเลียเมือกน้ำเงี่ยนของตัวเอง

ผมกับไอ้น้อยตะลึงมาก ***ไอ้น้อยคงแข็งพอกับผม ,, พอเจี๊ยบออกจากห้องน้ำ เราก็ได้แต่นั่งนิ่งมองหน้ากัน
เพราะไม่เชื่อสายตาว่าเจี๊ยบคนที่เรียบร้อย ๆ จะเงี่ยนง่าน ฉีดน้ำรู**ตัวเอง จนเสร็จอย่างนี้,, คิดไม่ผิดจริง ๆ
ที่ไปติดกล้องที่ห้องเจี๊ยบ เราคงได้ดูเจี๊ยบแหย่รู**ตัวเองแทบทุกวัน ,,
ไอ้น้อยยุผม บอกว่าพี่พงษ์ลองไปเคาะห้องตอนเจี๊ยบเขี่ยแตดตัวเองคราวหน้าสิ รับรองได้เย็ดหอยสดแน่
ผมคิดว่าที่จริงมันคงอยากไปเองมากกว่า เพราะผมเห็นเป้ามันก็ตุงไม่แพ้ผมเหมือนกัน ,,,

ผมกับไอ้น้อยดูน้องเจี๊ยบเขี่ยแตดตัวเองแทบทุกวัน ,
ผมสาวหัว***เอาน้ำออก คิดว่าเย็ด**น้องเจี๊ยบแทบทุกวัน
วันนึงไอ้น้อยมาแปลก บอกผมว่าวันนี้ขออยู่เวรคนเดียว และจะเข้าเวรแทนผมด้วย
ผมคิดว่าต้องมีอะไรแน่ กว่าจะคาดคั้นจนมันยอมบอกว่ามันนัดพี่เพ็ญแม่บ้านมาเย่อกัน
มันเล่าให้ฟังว่า วันก่อนตอนมันเข้าเวร พี่เพ็ญมาหามัน มันเงี่ยนอยู่ ล้วงกันไปมา
พี่เพ็ญยอมให้มันเย็ด**ซะงั้น , วันนี้นัดกันมาอีก , ผมคิดว่าดีเหมือนกัน
จะได้นอนดูหนังโป๊ที่ห้อง ชักว่าวให้สบายตัว ,,

หัวค่ำผมออกไปหาข้าวกินปากซอย กลับเข้ามาเจอน้องผู้ชายที่พักอยู่ชั้นสอง 2-3 คน
อยู่ที่ลานจอดรถ , กำลังดูรถตัวเองกันอยู่ ผมเข้าไปถามว่าเกิดอะไรขึ้น น้องเล่าให้ฟังว่า
ไปจอดที่มหาลัยแล้วโดนเฉี่ยว กระจกมองข้างหักแต่ก็ห้อยอยู่ แต่โชคดีที่มีประกันชั้นหนึ่ง
เลยไม่ต้องซ่อมเอง เพราะจับตัวคนที่มาชนไม่ได้ ,, พอคุยกันเสร็จก็แยกย้าย
ผมกลับเข้าห้องผม ซื้อเหล้ามาแบนนึง นั่งดูหนังโป๊ กินเหล้าอยู่ในห้อง
ตกดึกมีรถมอไซค์เข้ามา (ห้องผมติดกับที่จอดรถ) มีเสียงชนดังโครม
ผมออกมาดู ..ไม่มีวี่แววไอ้น้อย มันคงเย่อกับพี่เพ็ญอยู่เลยไม่ได้ดูกล้องวงจรปิด
ผมเห็นพี่ผู้หญิงคนนึง ชื่อพี่สา ทำงานเป็นพนักงานโรงแรม ทำหน้าตกใจเมื่อเห็นผม
เธอบอกว่าขี่รถเข้ามาจอด แต่ชนกับกระจกรถคันนึง , ผมมองดูปรากฎว่าเป็นรถคันที่ถูกชนเมื่อหัวค่ำ
พี่สาคงชนกับที่กั้นจอดรถด้านหน้า แต่หันมามีกระจกห้อยอยู่เลยคิดว่าตัวเองชน
พี่สาหน้าตาตกใจมาก แกบอกไม่รู้จะทำยังไงดี กระจกคงจะหลายตัง ถ้าผมไม่ออกมาเจอ
พี่สาคงหนีขึ้นห้องไปแล้ว,, พี่สาบอกว่าช่วยไม่บอกใครได้ไม๊ เพราะแกไม่มีตัง
จะให้แกทำอะไรก็ได้ ... จะให้ทำอะไรก็ได้ ผมได้ยินอย่างนี้ก็คิดแผนชั่ว เพราะ***กำลังแข็ง
เงี่ยนก็เงี่ยน ดูหนังโป๊กำลังจะควัก***ออกมาชักว่าว ,, ผมหยั่งเชิงพี่สา ว่าเธอจะยอมทำตามแผนชั่วผมหรือเปล่า
ผมบอกว่าไม่ได้หรอก ยังไงก็ต้องแจ้งเจ้าของรถ เพราะถ้าไม่แจ้ง ผมก็ต้องโดน เผลอ ๆ ผมต้องซ่อมรถให้เค้า
จะเอาตังที่ไหนมา เพราะนี่มันหน้าที่ผม , พี่สาขอร้องผมอีก บอกว่าเธอไม่มีเงินจริง ๆ
เธอเข้ามาจับมือผม บอกว่าช่วยหน่อย ๆ ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ ... ผมทำเป็นให้พี่สารออยู่ตรงนั้น
แล้วเดินไปที่ห้องยามด้านหน้า , เจอพี่เพ็ญกำลังจะกลับ หน้ายังแดงเสื้อผ้ายับยู่ไปหมด
คงพึ่งเสร็จกิจกามกับไอ้น้อย , ผมแกล้งคุยกับไอ้น้อยสองสามคำ แล้วเดินกลับไป ,
พี่สายังอยู่ที่เดิม ,,, ผมบอกว่าคุยกับไอ้น้อยแล้ว จะปิดเรื่องนี้เป็นความลับให้
แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน พี่สามองผม คงพอจะเข้าใจสิ่งที่ผมต้องการ ,,,

...
ผมชวนพี่สามาที่ห้อง เธอยังอยู่ในชุดพนักงานโรงแรม กระโปรงสั้นสีน้ำตาลเข้มผ่าหน้า ,เสื้อเชิ้ตสีขาว มีสูทสีเดียวกันกับกระโปรง
พี่สาถอดเสื้อสูทออก เสื้อเชิ้ตข้างในบางมาก เธอนั่งกับพื้นกระโปรงถกขึ้นไปเกือบเห็นหอย ,,
ผมเปิดหนังโป๊อยู่ก่อนออกไปเจอพี่สา หนังก็ยังไม่จบตอนพี่สาเข้ามา เป็นหนังญี่ปุ่นพาเด็กมาข่มขืน ผู้ชายหลายคน
ทั้งเย็ด** ทั้งดูด*** เสียงครางอือออออ อาาาา พี่สาเห็นแล้วก็หน้าแดง คงรู้ว่ายังไงก็ต้องโดนผมเย็ด**แ่น่
ผมใส่กางเกงบอลสั้น ๆ ตัวเดียว ถอดเสื้อออก ***ผมเริ่มแข็ง หัว***โผล่ออกมาจากขากางเกง ผมเห็นพี่สาแอบมอง
เลยผงกหัว*** พี่สาเห็นรีบมองไปทางอื่นด้วยความอาย , ผมชวนพี่สากินเหล้าด้วยกัน เธอยกแก้วต่อแก้ว
คงย้อมใจเพราะรู้ต้วว่ากำลังจะโดนยามอย่างผมเย็ด** , , นั่งไปซักพักพี่สาคงเริ่มเงี่ยน เพราะเห็นหัว***ผมประกอบกับ
หนังเอ็กซ์ที่เย็ดกันที่เปิดไว้ , ผมขยับมานั่งใกล้ ๆ บอกว่าพี่สาจะทำอะไรให้ผม แลกกับที่ผมจะปิดเรื่องรถเป็นความลับ
พี่สาถามว่า < แล้วพงษ์อยากได้อะไร , พี่จะทำให้ > ผมขึ้นนั่งบนเตียง ควัก***ออกมา บังคับให้พี่สาอม
เธอเลีย***ให้ผม ตอนแรกก็กล้า ๆ กลัว ๆ แต่ซักพักเธอก็ทั้งดูดทั้งเลีย อมไข่ให้ผม เลียไปถึงรูตูด พี่สาโม้กเก่งมาก
ผมนี่เสียวขึ้นสมองเลย เส้นเลือดปูด หัว***บาน เงี่ยนสุด ๆ ,,, พี่สาดูด***ได้มันสุด ๆ น้ำเงี่ยน น้ำลายเลอะไปหมด
พี่สากำ***ผมรูดไปด้วย ,, พอเธอหายเขินก็พริ้วมาก พี่สาปลดกระุดุมเสื้อตัวเองออก ปลดเสื้อในขึ้น
นมพี่สาไม่ใหญ่มาก แต่ขาวจั๊ว พี่สาเอานมมาถู***ผม ใช้ร่องนมรูดดุ้นผม ,, ผมครางด้วยความเสียว เสียงหนังกับเสียงผมปนกันไปหมด
พี่สาลุกขึ้นถอดกางเกงในออก ดันผมให้ไปนอนบนเตียง เธอขึ้นคร่อมผม จับหัว***ถูร่อง**น้ำเงี่ยนพี่สาแฉะเต็มรู**
เธอยังไม่สอดเข้าไป พี่สาก้มลงดูดลิ้นผม ผมแลกลิ้นกับพี่สาอย่างเมามัน ผมคิดในใจว่าโชคดีมาก อยู่ดี ๆ ก็ได้เย็ด**พี่สา
แถมยังลีลาดี โม้ก***จนผมเสียวตัวลอย ตอนนี้ยังขึ้นคร่อมผมอีก , พี่สาถามว่า <เสียวไม๊พงษ์ , เสียวไม๊ อาาา , พี่เสียว**มาก ,พงษ์อยากเย็ดพี่หรือยัง>
โห ผมได้ยิน***ตั้งกว่าเดิม **งี้ , เย็ดงี้ พี่สาพูดออกมา <พงษ์อยากเป็นผัวพี่ไม๊ , อย่าบอกใครเรื่องรถนะ พี่จะขย่ม***ให้> }}}
<ผมเีัีสียวครับพี่ , พี่อม***เก่งมากครับ เสียวครับ> }} <***พงษ์ใหญ่มาก น่าเย็ดมาก , อยู่คนเดียวเงี่ยนบ้างไม๊> //
<เงี่ยนครับ> พี่สาถามผม <เงี่ยนอยากทำอะไร , กับใครพูดซิพงษ์> พี่สากำ***ผมรูดไปมา ไม่ยอมยัดเข้ารู**เธอซักที เมือกเงี่ยนผม
ไหลเปรอะเต็มมือเธอ , ผมเลยพูดตามใจเธอพี่สาคงอยากได้ยินว่าผมอยากเย็ดเธอ <เงี่ยนอยากเย็ด**พี่สาครับ , พี่สาขย่ม***ให้ผมนะ นะ,
ผมอยากเย็ดรู**พี่ ,> พี่สาขึ้นจับ***จ่อรู**เธอ ค่อย ๆ กดตัวลง รู**พี่สาฟิตมาก เธอถลกกระโปรงขึ้น ผมเห็นหมอยเธอชัดเจน
หมอยพี่สาดกมาก ขนเต็มไปหมด ,, พี่สาปลดกระุดุมเสื้อออกอีก เห็นนมเธอชัดเจน , กลีบแตดพี่สาอมหัว***ผม
เธอค่อย ๆ กดจนมิดดุ้น พี่สาครางแข่งหนังโป๊ที่เปิดอยู่ ,, พี่สาขย่มขึ้นลง **ตอดลำ***ผม ผมเสียวมาก ,,
หน้าตาพี่สาเสียวซ่านสุด ๆ ,, ผมยังสงสัยอยู่ว่าตกลงผมเีงี่ยนอยากฟันเธอ หรือเธออยากฟัน***ผมกันแน่ ,,
พี่สาร่อนก้นผมยิ่งเสียวใหญ่ ,,นมพี่สาเด้งตามแรงขย่ม พี่สาขย่มอัด***ผมป้าบๆๆ ,, ขึ้นสุดเหมือน***จะหลุดออกจากรู
กดสุดจนมิด ผมเสียวมาก มือพี่สาเอื้อมไปข้างหลังลูบไข่ผมไปด้วย ,, ขย่มเก่งขนาดนี้ขย่มมากี่ตอแ้ล้วก็ไม่รู้ ,,
พี่สาเกร็งตัวไปหลายที น้ำเงี่ยนไหลเต็มไปหมด <เสียวไม๊พงษ์ , เสียว***ไม๊พงษ์> พี่สาถามผมตลอดเวลาที่ขย่ม <ตอบพี่สิ ๆ>
<เสียวตรงไหน , **พี่ฟิตไม๊> <ฟิตครับ **พี่สาฟิตมากครับ> // ผมเสียวมากน้ำจะออก กระเด้งรับตามจังหวะที่พี่สาขย่ม
บอกว่า <พี่สา ผมจะเสร็จแล้ว ,ผัวน้ำจะออกแล้วครับ อาาา > พี่สาเร่งจังหวะ ขย่มผม**ขมิบตอดรัด***ผม
ผมจะผลักตัวพี่สาออกเพราะกำลังจะหลั่ง แต่พี่สากลับกด***ผมจนมิด น้ำผมแตกในตัวพี่สา , เธอนอนลงกอดผม เหงื่อเต็มตัว
***ผมหลุดออกจากรู**พี่สา น้ำแตกเต็มไปหมด , ตกลงผมน้ำแตกโดยที่ยังไม่ได้ออกแรงซักนิด  , มีคนมาขย่มถึงที่
แถมลีลายังสุดยอด ,, ได้เย็ด**ฟรี ๆ ไม่ต้องออกแรงอีกต่างหาก ,,

ยังไม่จบแค่นั้น พี่สาขย่ม***ผมยังไม่พอ , เธอเลื่อน**ขึ้นมาที่หน้าผม เอา**ที่น้ำเยิ้มมาถูหน้าผม กลิ่น**พี่สาบมีทั้งน้ำเงี่ียน , คาวน้ำกามผม
กลิ่นอับสาบที่หมักไว้ทั้งวัน เพราะเธอพึ่งเลิกงานมา , กลิ่นเยี่ยวจาง ๆ แต่ัมันก็ทำให้ผมมีอารมณ์มาก พี่สาขยับตัว บอกผมว่าเลีย**ให้หน่อย
ผมแลบลิ้นออกไปเลียแตด,แคมพี่สา ที่ยังแดง  ๆ บวม เพราะพึ่งขย่ม***ผม ,,น้ำ**พี่สาเยิ้มมาก แตดบวมเบ่ง ผมทั้งดูดทั้งเลีย
พี่สาขยับตัวให้ลิ้นผมโดนปุ่มสวาทเธอ ,, พี่สาเร่งจังหวะ ถูแตดขึ้นลง ,, ซักพักเธอก็เกร็งตัว น้ำเมือกเยิ้ม เธอคงเสร็จแล้ว ,,
พี่สาทับอยู่บนตัวผมอย่างหมดแรง ,, ถามผมว่าจะบอกใครไม๊เรื่องเธอมาขย่มตอให้ กับเื่รื่องรถ ,,ถ้าไม่บอก เธอจะมาขย่มให้อีก

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
อยากดูจัง โหลดไม่ค่อยมาเลย
thank thank thank
ขอบคุณในความมีน้ำใจครับ
ขอบคุณครับ
สุดยอด
ขอบคุณครับ
ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณครับ
thank you very much
ขอบคุณครับ
thkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
มันมาก
จริงเหรออออ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter