รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

ทั้งหลาน*ทั้งน้า 2

ทั้งหลาน*ทั้งน้า 2
เก่งจังเลย โอว ซีด เบา ซีด น้าจะออกแล้ว ซีด โอว ไม่ไหวแล้ว น้าออกแล้ว
น้าหลีแกไม่รอผมแล้วครับ
สองมือแกกดหน้าผมกับหอยยักษ์มหึมาของแกอย่างกับจะให้ผมมุดเข้าไปในนั้นของแกก็ไม่ปาน
สองกลีบแกเกร็งตอดลิ้นผมอย่างแรง พร้อมกับขมิบเมือกลื่นออกมาอย่างท่วมท้น
เต็มหน้า จมูก ปากผมไปหมด โอว แจ็ค โอววว..น้าเสียวจังเลย โอว
น้าหลียังครวญครางอย่างต่อเนื่อง ก่อนจะค่อยๆคลายมือลง
ผมผละจากหอยยักษ์ของแก ขึ้นมาขอจูบปากแกอีกครั้ง
ที่นี้น้าหลีคนสวยตอบรับทันที แกระดมจูบผมไปทั่วใบหน้า
ดูดเลียเอาน้ำเมือกของตัวแกเองเข้าปากกินอย่างเอร็ดอร่อย พร้อมกับแลกลิ้น
แลกน้ำลายกับผมด้วย จากนั้นแกพลิกให้ผมนอนหงาย
แล้วคลานสี่ขาขึ้นคร่อมตัวผมในท่าหกเก้าทันที หอยยักษ์แกจ่อที่หน้าผม
ส่วนแกคงตั้งใจใช้ท่านี้เล่นงานมะเขือยักษ์ที่ล่อตาล่อใจแกมาสองวันแล้วแน่ๆ
อย่างที่คิดครับ
แกรูดกางเกงบอลผมออกทางปลายเท้าทันทีชะโดยักษ์ของผมก็ดีดผึงรออยู่แล้วเช่นกัน
ได้ยินเสียงแกอุทาน โอ้โฮ เบาๆ
ผมยังไม่ทันตั้งตัวแกก็ลงลิ้นกับหัวชะโดยักษ์ก่อน น้าหลีใช้ปลายลิ้นสัมผัส
วนรอบๆคอหยักกับหัวบานสลับไปมากับการดูดหัวเข้าเต็มปากสุดความลึก
พร้อมกับสองมือช่วยกระตุกรูดขึ้นลง เล่นเอาผมต้องเด้งเอวสวนเป็นระยะๆ
ไม่คิดว่าน้าหลีคนสวยจะมีลีลาชิวหาสุดยอดไม่แพ้ผมเลย
ส่วนหน้าผมตอนนี้มีหอยยักษ์ลอยอยู่ตรงหน้าแลบลิ้นติ่งแตดยื่นย้อยออกมาล่อผม
ผมแลบลิ้นสะกิดรัวๆก่อนจะดูดมันเข้าปาก แล้วดูดแบบหนักๆ ทันที
น้าหลีส่งเสียงซีดลั่น สูดปากแบบกินพริกขี้หนูยังไงยังงั้น น้าหลีร้องคราง
อูย ซีด แจ็ค น้าเสียวอีกแล้ว ทำไมหลานน้าเลียเก่งอย่างนี้ อูย..ซีด
ช่วยน้าด้วย แต่แกก็ยังไม่ลืมใช้มือกระทอกดุ้นยักษ์ของผมไปด้วย
หอยยักษ์ของน้าหลีกลับมาฉ่ำแฉะอีกครั้งอย่างรวดเร็ว
ส่วนไอ้หนูผมก็พร้อมลงสนามรบที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเจอมาแล้ว
ผมบอกให้น้าหลีลุกขึ้นมานั่งยันศอกกับพื้น ชันเข่ากางขาอ้าออกสุดๆ
ส่วนผมนั่งยองๆ อยู่หว่างขาในท่าเตรียมบุก
ผมค่อยๆใช้หัวบานเขี่ยวนไปมาด้านนอกก่อน สะกิดแตดกระตุ้นอารมณ์
ก่อนจะลากขึ้นลงตามความยาว
คลุกเคล้ากับเมือกลื่นที่น้าหลีขมิบออกมาจนทั่วทั้งลำ จนมันเป็นเงางาม
จากนั้นก็จ่อหัวกดลงไปทันที น้าหลีสูดปากลั่น ซีด โอย ซีด แจ็ค เบาๆ ก่อนนะ
ของแจ็คใหญ่เหลือเกิน เดี๋ยวของน้าฉีก ผมคิดในใจ
ขนาดหอยพี่เจี๊ยบคนสวยของผมเล็กกว่าของน้าหลีตั้งเยอะยังรับได้
หอยยักษ์ขนาดนี้สบายมาก ผมจึงไม่รอช้ากดทะลวงแบบทีเดียวมิดลำทันที
น้าหลีร้องลั่น โอยย..แจ็ค ซีด ของน้าแหกแล้ว ซีด อูยย.. ผมบอกไม่หรอกครับ
มีหล่อลื่นเยอะยังงี้ สบายมากครับ แต่ในใจผมคิด โถ หอยออกเบ้อเริ่ม
เสือกกลัวแหก ปัดโธ่ ผมเริ่มด้วยท่าสามัญก่อน
คุกเข่าสองมือช้อนขาน้าหลีมาไว้ที่ศอก แล้วกระเด้าเอวเข้าออกแบบรัวสั้นๆ
เบาๆ สลับกับสาวออกยาวๆ แล้วกระแทกเข้าหนักๆช้าๆ ตามอารมณ์ไปเรื่อยๆ
น้าหลีส่งเสียงร้องครวญครางตลอดเวลา ซักพักน้าหลีก็ร้อง โอว ซีด อาวว
มันจังเลย ซีด แจ็ค น้าจะออกอีกแล้ว ...โอววว ซีด ไม่ไหวแล้วน้าออกอีกแล้ว
โอว..โอว.หอยน้าหลีบีบรัด ตอดไอ้หนูผมตลอดความยาว
แม้หอยแกจะใหญ่แต่การตอดรัดของมันก็ยอดเยี่ยมพอๆกับหอยของพี่เจี๊ยบเลยทีเดียว
มันให้ความรู้สึกเพลินจริงๆ หน้าหลีเสร็จไปแล้วสอง
แต่ผมเพิ่งวอร์มอัพเท่านั้นครับ ผมจับแกนอนตะแคง คร่อมขาข้างขวาของแก
แล้วยกขาซ้ายแกขึ้นมากอดไว้ด้วยแขนขวาของผม
ท่านี้ไอ้หนูผมทะลวงได้ลึกกว่าเดิม พอเข้าที่ผมก็เริ่มกระดกเอวเข้าออกอีก
เป็นชุดๆ สั้นสลับยาว หนักสลับเบา เล่นเอาน้าหลีเริ่มครวญครางอีกแล้ว
โอวว..แจ็ค จ๋า..น้าเสียวอีกแล้ว...แจ็ค..โอวว..ซีด
มือซ้ายผมว่างก็เอื้อมมาบี้หัวนม บีบขยำ เพิ่มอรรถรส สลับเต้าซ้ายขวา
ผมเองเริ่มเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ เหมือนกันเพราะหอยน้าแกตอดดีเหลือเกิน
เราสองคนครางแข่งกันระงม ซีด น้าหลี..โอว น้าหลี ครับ ของน้าสุดยอดจริงๆ
น้าหลีคนสวยของผม..ซีด ผมครางไปหยอดคำหวานไปด้วย
ผู้หญิงร้อยทั้งร้อยชอบทั้งนั้น ส่วนน้าหลีแหงนหน้าสูดปาก ร้องครางลั่น
ไม่ถึงห้านาทีน้าหลีก็ร้องลั่น แจ็ค น้าจะออกอีกแล้ว ....โอว
น้าออกอีกแล้ว..ซีดโอว น้าหลีเข้าป้ายอีกครั้ง
ผมไม่รอช้าผมเองก็ใกล้เส้นชัยแล้ว
จับน้าหลีเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาทันทีผมจับน้าหลีพลิกตัวโดยไม่ให้ของผมหลุดออกมา
พอเข้าทีผมก็ดันกระแทกสุดความยาวทันที
น้าหลีที่เพิ่งเสร็จเป็นครั้งที่สามไปหมาดๆ ถึงกับสูดปากร้องลั่นอีกครั้ง
โอวว...แจ็ค เบาๆ มันแทงมดลูกน้าพังหมดแล้ว โอว ซีด...ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น
เพราะสุดจะกลั้นได้แล้ว ผมกัดฟันซอย กระแทก รัวถี่ยิบ
พร้อมกับเอื้อมมือมาขยำเต้าขาวอวบที่ตอนนี้ห้อยแกว่งไกวไปมา โอวว..ซีด
โอวว..เมียจ๋า...อูว..ซีด ผัวใกล้จะออกแล้ว ผมเรียกน้าหลีว่าเมีย
เรียกตัวเองว่าผัว ลองดูว่าแกจะว่าไง
เพราะเวลาใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้วเรียวผัว
เรียกเมียกันผมว่ามันเพิ่มรสชาติได้ดีมาก ได้ผลครับน้าหลี ร้องตอบทันที อูว
ผัวขา..เมียก็จะออกอีกแล้ว โอวโอวโอว น้าหลีร้องครางถี่ๆ
ตามจังหวะการกระแทกของผมที่รัวเป็นชุด ผมถามก่อนออกว่า เมียจ๋า
ออกข้างในได้มั๊ย ผัวอยากออกข้างในจังเลย ซีด อูย
ผมชอบออกข้างในมากที่สุดโดยเฉพาะกับผู้หญิงที่เพิ่งเคยเอากับผมเป็นครั้งแรก
รู้สึกว่าได้อารมณ์สุดยอดกว่าออกข้างนอกหลายเท่า น้าสาวคนสวยไม่ทันตอบอะไร
แกก็ชิงเข้าป้ายเป็นรอบที่สี่ ร้องลั่น โอว เมีย ออกแล้ว โอว ออกแล้วจ๊ะ
ผัวจ๋า ซีด อูย ก่อนจะพูดต่อ ผัวจ๋าถ้าจะออกข้างในก็ได้แต่ถ้าเมียท้อง
ต้องรับผิดชอบนะ ซีด..ผมได้ยิน แทบช็อค แต่มันสายไปแล้ว
ผมระเบิดน้ำรักเข้าเต็มหอยน้าหลีแบบสุดๆ
ดัมพ์ใส่แบบไม่ยั้งเพราะความเสียวที่เราเสร็จเกือบจะพร้อมๆกัน
และหอยยักษ์ของน้าหลีก็ตอดหนักเหลือเกิน
น้ำขาวข้นทลักล้นออกมาตามแรงดึงแท่งยาวออก
และกระจายออกตามแรงกระแทกเข้าของผม
น้ำเงี่ยนที่ไม่ได้ออกมาหลายวันของผมมันเยอะมาก ส่งกลิ่นคาวคละคลุ้งไปทั่ว
และยังไหลย้อยลงมาตามขาของน้าหลีและของผม หยดลงพื้นเป็นดวงๆเต็มไปหมด
ผมฟุบลงบนแผ่นหลังขาวเนียนของน้าหลี
มือของผมยังขยำเกาะกุมกับเต้าอวบทั้งสอง หอบหายใจด้วยความเหน็ดเหนื่อย
ส่วนน้าหลีเสร็จไปสี่รอบก็ฟุบหน้าลงบนแขนทั้งสองข้างของตัวเองหอบหายใจตัวโยนพอๆกับผม
ผมกระซิบที่ซอกคอเบาๆ เมียจ๋า เมื่อกี้พูดจริงหรือจ๊ะ
น้าหลีตะแคงหันหน้ามาบอก ก็จริงนะสิ อัดน้ำเข้ามาเต็มๆ แบบนี้
ท้องก็ไม่แปลกหรอก เล่นเอาผมหน้าซีด ไอ้หนู หด หลุดออกมาจากหอยยักษ์ ทันที
ส่วนน้าหลีหัวเราะคิกคักเหมือนชอบใจที่แกล้งผมได้ หลังจากเสร็จกิจกาม
เราทั้งคู่ก็สวมเสื้อแต่งตัว หยิบสินค้าที่ต้องการลงมา
โดยทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้กับคนงานหน้าร้านที่อยู่เฝ้าหน้าร้านอยู่คนเดียวร่วมชั่วโมง
และแล้วน้าหลีคนสวยก็เป็นเมียผมจนได้ ...................

หลังจากที่ผมได้กับน้าหลี
น้าสะใภ้คนสวยของผมก็เลื่อนตำแหน่งของผมจากหลานชายคนดี
มาเป็นผัวน้อยของแกแทน น้าหลีมีอารมณ์กับผมบ่อยมาก
น้าหลีบอกแกติดใจไอ้หนูชะโดยักษ์ขนาดเจ็ดนิ้วของผมมาก
แกบอกว่าของผัวแกแค่ห้านิ้วครึ่งแถมผอมกว่าของผมเยอะ ตั้งแต่คลอดน้องพลอย
ลูกสาวคนเล็กของแกมา แกก็ไม่เคยถึงจุดสุดยอดเหมือนที่ผมทำให้แกเลย
แถมน้าสิงห์ผัวแกก็ไม่อึดเท่าไหร่เพราะวันๆทำงานหนักมาก
บ่นว่าเหนื่อยแค่เล้าโลมนิดๆหน่อยๆแล้วก็แทงจึ้กๆๆๆ น้ำออกก็นอนหลับเป็นตาย
นอกจากนี้ผัวแกยังไม่ค่อยชอบใช้ปากทำให้แกด้วยบอกว่าสกปรก
ทั้งๆที่น้าหลีต้องคอยใช้ปากใช้ลิ้นกระตุ้นของผัวให้แข็งเป็นประจำ
พอมาเห็นไอ้หนูดุ้นยักษ์ของผมแกก็หมายมั่นปั้นมือตั้งแต่แรกเห็นเลยว่าจะเอามาใส่หอยของแกให้ได้
น้าหลีชอบบุกห้องผมตอนเช้าหลังจากผัวแกไปส่งลูกที่โรงเรียน
น้าหลีจะเข้ามาปลุกผมให้ตื่นด้วยปากก่อน
พอไอ้หนูผมพร้อมทำงานน้าหลีก็จะขึ้นคร่อมแล้วควบเองจนเข้าป้ายก่อนผมหนึ่งรอบเป็นอย่างน้อย
ส่วนผมก็จะตามส่งท้ายแกด้วยท่าหมาที่ผมโปรดปาน พร้อมกับล้วงขยำนมแกไปด้วย
สลับกับท่าที่ให้แกยืนเกาะขอบโต๊ะเขียนหนังสือแล้วผมสอดใส่กระแทกเข้าออกจากทางด้านหลังเป็นประจำ
เสร็จกิจผมก็อาบน้ำแต่งตัวไปโรงเรียน
เป็นเด็กดีรีบกลับบ้านมาช่วยที่ร้านตอนบ่ายแก่ๆ
ถ้าน้าสิงห์ออกไปส่งของเมื่อไหร่
น้าหลีจะต้องเรียกผมขึ้นชั้นบนไปช่วยหาของเป็นประจำ
ผมก็ต้องออกกำลังรอบบ่ายกับแกอีกเหงื่อโทรมกันทั้งคู่ทุกครั้ง
ผมทำให้แกถึงจุดสุดยอดไม่ต่ำกว่าสองถึงสามครั้งต่อวันเป็นอย่างน้อยเพราะความอึดของผม
ตกดึกถ้าผัวแกบริการไม่ถึงใจแก
ซึ่งก็เป็นเรื่องปกติไปแล้วสำหรับน้าหลีคนสวยของผม
แกก็จะย่องมาให้ผมกระแทกเอาน้ำของแกออกซักรอบสองรอบก่อนกลับไปนอนต่อ
ส่วนผมบางทีก็ช่วยแกจนน้ำผมแตกบ้าง
บางทีก็ไม่แตกเพราะผมกลั้นไว้เป็นการรักษาสุขภาพของผมเองไปด้วย
และรู้ว่ายังไงตอนเช้าตื่นมาน้าหลีมาปลุกก็ต้องได้ล่อแกอยู่ดี
เรียกว่าของตาย

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
น่าสนใจมาก อยากดู สวยงาม
ขอบคุณครับ
ขอบคุณๆๆๆๆๆๆ
เยี่ยมเลย
ขอบคุณครับ
thank mak na
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
เสียวดีครับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับผม
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter