รบกวนสมัครสมาชิกใหม่ ทุกท่านนะครับ เข้าอ่านรายละเอียดได้ คลิ๊กที่นี้

ขอบคุณเพลงจาก musicradio
จำนวนคนที่เข้าชมเว็บเพื่อนเพFree Counterขอบคุณทุกท่านที่มาเยียมชม
กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

หนุ่มบ้านนา น้ากระถิน กะอีแต๋น

อากาศยามเช้าตรู่กลางทุ่งที่อีสานบ้านผมสดชื่นเย็นสบายจริงๆ แต่พอเริ่มสาย ทุกอย่างก็กลายเป็นร้อนระอุจนตับแลบ ผมจึงชอบตื่นตอนเช้าออกมาสูดอากาศกลางทุ่งเป็นประจำ ปีนี้แล้งจัด ผืนนาแตกระแหงจนวัวควายแทบหาหญ้ากินไม่ได้ ผมพาวัวออกหาหญ้ากินเหมือนทุกวัน จนถึงริมป่าละเมาะ ปล่อยให้มันเล็มหญ้าไปเรื่อยๆ ส่วนผมก็เดินเก็บมะขามเทศกิน …..ก็เจอน้ากระถิน ..คนรู้จักบ้านอยู่ใกล้ๆกัน น้าแกก็พาวัวออกมากินหญ้าเหมือนกัน ผมเห็นน้าปีนขึ้นไปบนต้นมะม่วง กำลังเก็บมะม่วงเขียวเสวยที่แกปลูกเอาไว้ เมื่อห้าปีก่อน ปีนี้เรื่มออกลูกปีแรก… ผมมองขึ้นไปเห็นขาอ่อนแกในผ้านุ่ง ขาวจั๊วถึงตะโพก …น้ากระถินมีลูกสองคนแล้ว แต่ยังสาว และสวย หุ่นดี ผมชอบแอบมองดูเวลาแกให้ลูกกินนม แกจะเปิดเสื้อยึดขึ้นไม่ได้ใส่เสื้อใน ….จับหัวนมสีคล้ำๆ ใส่ปากไอ้จุกลูกชายคนเล็กดูดกินที่แคร่ใต้ต้นมะม่วงต้นนี้เป็นประจำ ….นมของน้ากระถินช่วงแม่ลูกอ่อนดูใหญ่โตมีน้ำมีนวล อูมฟูมจริง ผมเห็นทีไร กระดอผมต้องแข็งปั๋งทุกครั้ง จนดันกางเกงตุงเห็นชัดเจน ….น้ากระถินแกก็สังเกตเห็น …แกก็อมยิ้มมองผมแต่คงปล่อยให้ผมดูนมทั้งสองข้างอย่างไม่ปิดบัง ไอ้จุกไม่ได้ดูดอย่างเดียว บางทีมันก็กัดหัวนมจนน้ากระถินหน้าเบ้เหมือนกัน ไม่รู้แกเจ็บหรือแกเสียว เพราะมือไอ้จุกมันกำบีบหัวนมอีกข้างหนึ่งไว้แน่นตลอดเวลา จนผมอิจฉามัน แต่เช้าวันนี้น้ากระถินไม่ได้พาไอ้จุกมาด้วย พอแกเห็นผม แกก็เก็บมะม่วงลงมาให้ผมอีก 2 ใบใหญ่ ….น้าจุกใส่เสื้อยึดตัวเดียวเห็นหัวนมดันเสื้อเป็นเม็ด ….ที่ปลายมีคราบน้ำนมไหลเปื้อนเสื้อทั้งสองข้างเปียกแฉะ สงสัยเช้านี้ยังไม่ได้ให้ไอ้จุกกินนม ….นมคงคัดไหลเลอะเต้าสองข้างแกเอามือกุมเต้าสองข้างแล้วครางอูย ๆ ๆ ๆ ๆ บอกว่าเจ็บ …..คัดนมจังเลย แกเดินไปนั่งบนแคร่แล้วเปิดเสื้อยึดขึ้นนมสองเต้าทะลักออกมา …..หัวนมแข็งแฉะไปด้วยน้ำนมสีขาวซึมออกจากหัวนมทั้งสองข้าง แกทำหน้าเบ้แล้วนอนหงายร้องให้ผมช่วยหน่อยน้ำนมมันเต็มเต้าช่วยบีบออกให้ หน่อย ผมกุมมือช้อนเต้าทั้งสองข้าง …มันอุ่นนิ่ม ….ด้งสู้มือผมดีจัง ผมคลึงเบาๆจะรีดน้ำนมแบบรีดนมวัวแต่น้ำนมก็ไม่ยอมไหลออก …..บีบหัวนมก็แล้ว จนน้ากระถินร้องว่าเจ็บ ผมจึงตัดสินใจ ….อมหัวนมแล้วดูดแบบไอ้จุก ได้ผลทันตาเห็นครับ …..น้ำนมพุ่งเข้าเต็มปากผม …..ผมดูดไปคลึงไป …..บีบหัวนมอีกข้างหนึ่งแบบไอ้จุกทำ จนสักพักน้ำนมสองเต้าถูกผมดูดเข้าท้องจนหมด …..น้ากระถินจึงเริ่มหายเจ็บแต่ยังคงนอนหงายให้ผมดูด และคลึงบีบหัวนมอยู่เฉย บางทีแกก็คราง …..ฮือๆๆๆ …..หลับตาพริ้ม …..กางขาอ้าออก ให้ผมทับกระดอแข็งตรงโคกเต่าของแก ซึ่งมีผ้านุ่ง และกางเกงผ้าร่มของผมกั้นไว้เท่านั้น ลำกระดอแข็งของผมมันโด่ตั้งแต่แรกเห็นน้าจุกแล้ว แกก็สังเกตุเห็น …..ผมทับตัว…..ดูดนมต่อไปเรื่อยซึ่งตอนนี้ไม่มีน้ำนมไหลออกมาแล้วแต่ผมยัง ไม่ยอมเลิกดูด …..แถมขบหัวนมน้ากระถินเบาๆ จนแกคราง….. ซิ๊ด ๆ ๆ …..ผมล้วงมือจับเต่านาของแก …..มันแฉะลื่นไปด้วยเมือกเหนียวๆ …..กลิ่นคาวๆ ชอบกล …..ผมแหย่นิ้วชี้เข้าไป ชักเข้า ชักออก …..จนข้างในตอดรัดนิ้วแน่น ผมควักกระดอออกจากกางเกงผ้าร่ม …..จ่อตรงปากรู ….หัวกระดอผมก็แฉะไปด้วยน้ำเมือกเหมือนกัน ผมตั้งลำตรงแล้ว …..กดพรึด …..ทีเดียวจมมิดด้ามเลยครับ …..ปักคาแน่นจน…..น้ากระถินตาเหลือก …..ลืมตามามองหน้าผม …..ทำท่าจะ……ผลักผมออก …..แต่ผมยิ่งกอดตัวน้าแน่นขึ้นแล้ว…..ประกบปากแกจูบแลกลิ้นกัน จนแก …..ครางในลำคอ …..ปล่อยให้ผมกระทุ้งข้างล่าง …..ส่วนแกก็ยกสะโพกส่ายตามเป็นจังหวะ …..สังเกตุว่าภายในของน้า…..ตอดแรงๆหลายที และขมิบน้ำเมือกออกมาหลายหน …..จนแกเกร็งตัวกอดผมแน่น …..ผมทะลวงเต่าแกอย่างเมามัน เต่าค่อนข้างจะ…..หลวมนิดๆ เพราะแกเพิ่งคลอดลูกมาได้สี่เดือน …..แต่ข้างในตอดรัดแน่นดีจริงๆ และเนินจิ๋มมีเนื้อนูน เวลากระเด้าสุด….หัวเหน่ารู้สึกถึงความอิ่มอูมของเนื้อจิ๋ม …..ซึ่งวิเศษกว่าเอาเด็กสาวๆ ซึ่งเนื้อจิ๋มจะไม่มาก เวลากระเด้ามิดก็จะเจอกระดูก แต่จิ๋มของแม่ลูกอ่อนแบบน้ากระถิน มีเนื้อจิ๋มล้นสองกลีบ กระเด้ามันจริงๆ….. ผมกระเด้าจนน้ำแตกไปสองรอบ จึงใช้ผ้าขาวม้าเช็ดจิ๋มให้น้ากระถินจนแห้งแล้วน้ากระถินก็เดิน….ขาถ่าง ….จูงวัวกลับบ้านไป ….ผ้านุ่งของแกเปียกน้ำเมือก….เต็มก้นเป็นดวงๆ ….น้ำผมออกไปสองครั้งแล้วแต่กระดอในกางเกงผ้าร่มยังตึงๆอยู่ไม่ยอมอ่อนตัว สงสัยผมกินมะขามเทศมากเกินไป ผมเดินไปชายทุ่งกะจะพาวัวกลับบ้าน เห็นอีแต๋น วัวตัวเมียเริ่มโตเป็นสาวยืนหลบแดดที่ใต้ต้นสะเดา เห็นมันเอา…..ก้นถูกับต้นสะเดา ผมจึงเข้าไปดูใกล้ๆ จิ๋มมันบวมแดง …..มีน้ำเมือกเยิ้มไหลออกมา มันคงติดสัตว์ อยากผสมพันธุ์ แต่บ้านผมไม่มีวัวตัวผู้เลย อีแต๋นมันจึงต้องเอาจิ๋มมาถูกับต้นสะเดาอย่างนี้ อาการอย่างนี้อีแต๋นคงต้องให้ผมช่วยแก้ไข …. ผมจึงเอานิ้วแหย่เข้าไปในจิ๋มของมัน จิ๋มของวัวสาว….ไม่เคยถูกตัวผู้ทะลวง ….จึงยังไม่ใหญ่โตนัก ผมแหย่นิ้วสักพักจน มันยืนเฉย…. แล้วล้มตัวลงนอน…. ผมคุกเข่าลงข้างๆ…. งัดกระดอที่แข็งโด่ออกมาแล้วจ่อเข้าไปในรูจิ๋มของอีแต๋น ….มันนอนเฉย….ให้ผมทะลวงจิ๋ม ภายในจิ๋มของมันตอดรัดกระดอผมแน่น จนกระดอผม….ปวดไปหมด…. มันรัดแน่นยิ่งกว่าจิ่มของน้ำกระถินหลายเท่า จนผม….กระเด้าน้ำแตกอีก สองหน จิ๋มวัวสาว นี่เอามันกว่าจิ๋มน้ากระถินมาก พอผมดึงกระดอออก….มา น้ำเมือกทั้งของผมและของอีแต๋นก็ทะลัก….ไหลออกมาเป็นทางยาว….กลิ่นสาบคลุ้ง ไปหมด ….กลิ่นสาบวัวติดคากระดอผมฉุนมาก ….ผมต้องใช้ผ้าขาวม้าผืนเดิมเช็ดจิ๋มให้อีแต๋นจนแห้ง แต่ผ้าขาวม้าของผมเปียกโชกไปด้วยเมือกของน้ำกระถิน เมือกอีแต๋นและน้ำของผมเอง กลิ่นคาวน้ากระถินและ……กลิ่นสาบจิ๋มอีแต๋น ….ปนกันจนมั่ว จนผมต้องเอาไปซักในแอ่งน้ำซับ ก่อนจะพาอีแต๋นกลับบ้าน …..นี่แหละครับชีวิตคนอีสานบ้านทุ่งแบบผม …..ก็เรียบๆง่ายๆอย่างงี้แหละ ….ไม่ต้องใช้ถุงยางอนามัย …..ไม่ต้องเที่ยวผู้หญิง…ไม่ติดยาเสพติด…ไม่เป็นโรค…ไม่รังแกคนอื่น.. ทุกวันนี้ผมก็เอาน้ากระถิน ….สลับกับเอาอีแต๋น ทุกวัน เพราะ

…..ผัวของน้ากระถินไปขับรถแท็กซี่ที่กรุงเทพ …..นานๆจึงกลับบ้าน ที ผมจึง…..ทำหน้าที่เอาแทนให้ฟรีๆ ….ผมไม่มีความรู้แต่พออ่านออกเขียนได้ ….ดังนั้น ผมจึงฝากเรื่องให้ไอ้ “ทวนทอง” ….เพื่อนของผมช่วยเผยแพร่ในเน็ต ….หากสาวๆท่านใดอยากลองกระสบกามกับผม….ผู้ซึ่งกระเด้าแม่ลูกอ่อนจนดิ้น ..พราด..ๆ ๆ ….และ……กระแทกวัวสาวจนคราง …มอ.ๆ.ๆ แล้ว ….รับรองมันสะเด็ด..ครับ……. ติดต่อผ่านไอ้ทวนทองมาได้ครับ…… ผมบริการฟรีครับ

แจ้งถึงสมาชิกทุกท่านที่ตอบกระทู้ หรือ โพสข้อความ ทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกใหม่ ในการตอบขอตอบเป็นคำพูดหน่อยครับ
ส่วนท่านที่จะโพสกรุณาอ่านรายระเอียดห้องนั้นๆด้วยถ้าเจอ ทำผิดซ้ำบ่อยๆ เราลบไอดีท่านนะครับ เตือนไวนะทีนี้ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ
กลับไปยังรายกระดาน
Free Counter